ENGLISH
Maswali
Wasiliana Nasi
Kuhusu Sisi
Tuesday, 03 Nov
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Wizara ya Maji
MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA TANGA
(Tanga UWASA)
TAASISI YENYE VIWANGO VYA ISO 9001: 2015
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Muundo wa Taasisi
Kuhusu Sisi
Dira na Dhamira
Bodi ya Wakurugenzi
Menejimenti
Huduma Zetu
Huduma ya Majisafi
Uondoshaji Majitaka
Maunganisho Mapya
Huduma ya Kuunganishiwa Maji
Maunganisho ya Majitaka
Miradi Yetu
Miradi Iliyokamilika
Miradi Inayooendelea
Machapisho
TANGAZO LA NAFASI YA KAZI
Miongozo
Sera
Sheria
Kanuni
Hesabu za Mkaguzi Mkuu wa Serikali
Newsletter
Vipeperushi
Kituo cha habari
Maktaba Ya Picha
Maktaba Ya Video
Taarifa Kwa Umma
Hotuba
Hatifungani
Ripoti ya Hatifungani 2025
Maendeleo ya Mradi wa Hatifungani
Maombi ya Maunganisho Mapya
/
Habari
23 October, 2026
SHULE 6 ZA TANGA JIJI KUNUFAIKA NA MRADI WA SCHOOL WaSH
07 October, 2026
Tanga UWASA yaainisha Mikakati kukabiliana na mvua za El- Nino
06 October, 2026
Msajili wa Hazina Azitaka Mamlaka za Maji Kuiga Ubunifu wa Tanga UWASA
01 October, 2026
ZOEZI LA UFUNGAJI WA MITA ZA PREPAID ZA MRADI WA HATIFUNGANI LAANZA RASMI
01 October, 2026
VEi - Tanga UWASA YAZINDUA MAJI CLUB MKWAKWANI SEKONDARI
29 September, 2026
Tanga UWASA yaibuka Kinara C-CEOs forum 2026
28 September, 2026
Wakala wa Vipimo wahakiki ufanisi wa Mita za maji za Tanga UWASA
21 August, 2026
UFADHILI WA UMMA NA UWEKEZAJI ENDELEVU KATIKA SEKTA YA MAJI
18 August, 2026
MRADI WA HATIFUNGANI WAFIKIA ASILIMIA 75 ZA UTEKELEZAJI
07 August, 2026
WAKURUGENZI WA HUDUMA KWA WATEJA WAVUTIWA NA UTEKELEZAJI WA MRADI WA HATIFUNGANI
04 August, 2026
RAS TANGA ASISITIZA MATUMIZI YA TEKNOLOJIA KATIKA KUBORESHA UTOAJI HUDUMA NA KUONGEZA UFANISI KATIKA UTENDAJI
01 August, 2026
BILIONI 2.1 KUIMARISHA HUDUMA YA MAJITAKA TANGA JIJI
‹
1
2
3
›