Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Wizara ya Maji

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA TANGA

(Tanga UWASA)

TAASISI YENYE VIWANGO VYA ISO 9001: 2015
/

DAWATI LA HUDUMA KWA WATEJA PANGANI

Imewekwa: 07 October, 2026

Katika kuadhimisha Wiki ya Huduma kwa Wateja, Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Tanga (Tanga UWASA) inawakaribisha wananchi na wadau wote wa Mji wa Pangani kutembelea Dawati la Huduma kwa Wateja katika eneo la Sokoni kuanzia Oktoba 07-09, 2026.

Tanga UWASA inawakaribisha katika dawati hilo ili kupata elimun na taarifa mbalimbali kuhusu huduma za taasisi pamoja na kuwasilisha maoni,ushauri na changamoto.

Wote mnakaribishwa.

“The Extra Mile”